ĐẶT CƯỢC FB88 CƯỢC FB88

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai

18

Thứ tư

19

Thứ năm

20

Thứ sáu

21

Thứ bảy

22

Chủ nhật

23

Thứ hai

24

Thứ ba

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

14:00

Wolkite Ketema
Wolkite Ketema
Sebeta Kenema
Sebeta Kenema
Premier League - Ethiopia

16:05

Adelaide United
Adelaide United
Melbourne City
Melbourne City
A-League - Australia

16:30

Southside Eagles
Southside Eagles
Eastern Suburbs Brisbane
Eastern Suburbs Brisbane
Queensland FFA Cup Preliminary - Australia

17:00

Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
Ybc Levain Cup - Japan

17:00

Vissel Kobe
Vissel Kobe
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
J-League - Japan

17:00

Gamba Osaka
Gamba Osaka
Kashima Antlers
Kashima Antlers
Ybc Levain Cup - Japan

17:00

Oita Trinita
Oita Trinita
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
Ybc Levain Cup - Japan

17:00

Gifu
Gifu
Gainare Tottori
Gainare Tottori
J3-League - Japan

17:00

Omiya Ardija
Omiya Ardija
Grulla Morioka
Grulla Morioka
J2-League - Japan

17:00

Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
Ybc Levain Cup - Japan

17:00

Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
Ybc Levain Cup - Japan

17:00

Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
Sagan Tosu
Sagan Tosu
Ybc Levain Cup - Japan

17:00

Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
Ybc Levain Cup - Japan

17:00

Pohang Steelers
Pohang Steelers
Jeonbuk Motors
Jeonbuk Motors
K-League 1 - Korea Republic

17:30

Urawa Reds
Urawa Reds
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
J-League - Japan

17:30

Ansan Greeners
Ansan Greeners
Asan Mugunghwa
Asan Mugunghwa
K League 2 - Korea Republic

18:00

BEC Tero Sasana
BEC Tero Sasana
Nakhon Ratchasima
Nakhon Ratchasima
FA Cup - Thailand

18:00

Gokulam
Gokulam
ATK Mohun Bagan
ATK Mohun Bagan
AFC Cup - Asia

18:30

Dinamo Barnaul
Dinamo Barnaul
Nosta
Nosta
Pfl - Russia

19:00

Saburtalo II
Saburtalo II
Kolkheti Poti
Kolkheti Poti
Liga 3 - Georgia

19:00

Suphanburi
Suphanburi
Buriram United
Buriram United
FA Cup - Thailand

19:15

Johor Darul Ta'zim
Johor Darul Ta'zim
Pahang
Pahang
Super League - Malaysia

20:00

Irtysh
Irtysh
Orenburg II
Orenburg II
Pfl - Russia

20:00

Welayta Dicha
Welayta Dicha
Sidama Bunna
Sidama Bunna
Premier League - Ethiopia

21:00

Hammam-Sousse
Hammam-Sousse
Zarzis
Zarzis
Ligue 1 - Tunisia

21:00

Olympique Béja
Olympique Béja
Métlaoui
Métlaoui
Ligue 1 - Tunisia

21:00

Independiente FBC
Independiente FBC
Atletico Colegiales
Atletico Colegiales
Division Intermedia - Paraguay

22:00

Super Nova
Super Nova
Spartaks Jūrmala
Spartaks Jūrmala
Virsliga - Latvia

22:00

Riga
Riga
FC Daugavpils / Progress
FC Daugavpils / Progress
Virsliga - Latvia

22:00

Hearts of Oak
Hearts of Oak
Bibiani Gold Stars
Bibiani Gold Stars
Premier League - Ghana

22:00

Aduana Stars
Aduana Stars
Elmina Sharks
Elmina Sharks
Premier League - Ghana

22:00

Real Tamale
Real Tamale
Bechem United
Bechem United
Premier League - Ghana

22:00

Teshrin
Teshrin
Hilal Al-Quds
Hilal Al-Quds
AFC Cup - Asia

22:00

King Faisal
King Faisal
Eleven Wonders
Eleven Wonders
Premier League - Ghana

22:00

Tekstilac Ravnice
Tekstilac Ravnice
Mladost Petrinja
Mladost Petrinja
3. HNL - Center - Croatia

22:00

Segesta Sisak
Segesta Sisak
Maksimir Zagreb
Maksimir Zagreb
3. HNL - Center - Croatia

22:00

Udarnik Kurilovec
Udarnik Kurilovec
Dugo Selo
Dugo Selo
3. HNL - Center - Croatia

22:00

Bashundhara Kings
Bashundhara Kings
Maziya
Maziya
AFC Cup - Asia

22:00

Club Africain
Club Africain
Etoile du Sahel
Etoile du Sahel
Ligue 1 - Tunisia

22:00

Kostinbrod
Kostinbrod
Pirin Blagoevgrad II
Pirin Blagoevgrad II
3. League Southwest - Bulgaria

22:00

Nadezhda Dobroslavtsi
Nadezhda Dobroslavtsi
Slivnishki geroy
Slivnishki geroy
3. League Southwest - Bulgaria

22:00

Rilski Sportist
Rilski Sportist
Levski Chepintsi
Levski Chepintsi
3. League Southwest - Bulgaria

22:00

Pirin Gotse Delchev
Pirin Gotse Delchev
Belasitsa
Belasitsa
3. League Southwest - Bulgaria

22:00

Septemvri Sofia II
Septemvri Sofia II
Balkan Botevgrad
Balkan Botevgrad
3. League Southwest - Bulgaria

22:00

Pirin Razlog
Pirin Razlog
Vitosha Bistritsa
Vitosha Bistritsa
3. League Southwest - Bulgaria

22:30

Petro de Luanda
Petro de Luanda
Sagrada Esperança
Sagrada Esperança
Girabola - Angola

23:00

CR Khemis Zemamra
CR Khemis Zemamra
Moghreb Tétouan
Moghreb Tétouan
Botola 2 - Morocco

23:00

Skjetten
Skjetten
Ullensaker / Kisa
Ullensaker / Kisa
NM Cup - Norway

23:00

Brumunddal
Brumunddal
Strømmen
Strømmen
NM Cup - Norway

23:00

Pors Grenland
Pors Grenland
Arendal
Arendal
NM Cup - Norway

23:00

Trygg/Lade
Trygg/Lade
Levanger
Levanger
NM Cup - Norway

23:00

Orkla
Orkla
Stjørdals-Blink
Stjørdals-Blink
NM Cup - Norway

23:00

Finnsnes
Finnsnes
Tromsdalen
Tromsdalen
NM Cup - Norway

00:00

Volta Redonda U20
Volta Redonda U20
Bangu U20
Bangu U20
Carioca U20 - Brazil

00:00

Lokomotiv Oslo
Lokomotiv Oslo
Eidsvold
Eidsvold
NM Cup - Norway

00:00

Västerås SK
Västerås SK
Jönköpings Södra
Jönköpings Södra
Superettan - Sweden

00:15

Maghreb Fès
Maghreb Fès
Wydad Casablanca
Wydad Casablanca
Botola Pro - Morocco

00:30

Gjøvik-Lyn
Gjøvik-Lyn
Raufoss
Raufoss
NM Cup - Norway

01:00

Andradina U20
Andradina U20
Penapolense U20
Penapolense U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Assisense U20
Assisense U20
Araçatuba U20
Araçatuba U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

SKA Brasil U20
SKA Brasil U20
Oeste U20
Oeste U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Sharjah Brasil U20
Sharjah Brasil U20
Salto U20
Salto U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Votuporanguense U20
Votuporanguense U20
Mirassol U20
Mirassol U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

América SP U20
América SP U20
Tanabi SP U20
Tanabi SP U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Catanduva U20
Catanduva U20
Novorizontino U20
Novorizontino U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Taquaritinga U20
Taquaritinga U20
Ferroviária U20
Ferroviária U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Grêmio São-Carlense U20
Grêmio São-Carlense U20
XV de Jaú U20
XV de Jaú U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Noroeste U20
Noroeste U20
São Carlos U20
São Carlos U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Veranópolis
Veranópolis
Glória
Glória
Gaucho 2 - Brazil

01:00

Comercial U20
Comercial U20
Botafogo SP U20
Botafogo SP U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Olímpia U20
Olímpia U20
Monte Azul U20
Monte Azul U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Francana U20
Francana U20
Inter de Bebedouro U20
Inter de Bebedouro U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Independente SP U20
Independente SP U20
Capivariano U20
Capivariano U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

National Bank of Egypt
National Bank of Egypt
Al Ahly
Al Ahly
Premier League - Egypt

01:00

Paulista U20
Paulista U20
Guarani U20
Guarani U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

Portuguesa U20
Portuguesa U20
Ibrachina U20
Ibrachina U20
Paulista U20 - Brazil

01:00

São Gabriel
São Gabriel
Guarani RS
Guarani RS
Gaucho 2 - Brazil

01:00

Metropolitano FC U20
Metropolitano FC U20
Colorado Caieiras U20
Colorado Caieiras U20
Paulista U20 - Brazil

01:45

Northampton Town
Northampton Town
Mansfield Town
Mansfield Town
League Two - England

02:00

Eintracht Frankfurt
Eintracht Frankfurt
Rangers
Rangers
Europa League - Europe

02:00

Al Ansar
Al Ansar
Al Kuwait
Al Kuwait
AFC Cup - Asia

02:00

Shabab Al Khaleel
Shabab Al Khaleel
Dhofar
Dhofar
AFC Cup - Asia

02:00

Al Nejmeh
Al Nejmeh
East Riffa
East Riffa
AFC Cup - Asia

04:00

Campinense
Campinense
Ypiranga Erechim
Ypiranga Erechim
Serie C - Brazil

06:00

Juventus Managua U20
Juventus Managua U20
Managua U20
Managua U20
Liga Primera U20 - Nicaragua

06:00

Philadelphia Ukrainians
Philadelphia Ukrainians
Jackson Lions
Jackson Lions
NPSL - USA

06:00

Miami FC II
Miami FC II
Detroit City
Detroit City
USL Championship - USA

06:00

Tampa Bay United
Tampa Bay United
The Villages
The Villages
USL League Two - USA

06:00

Brasil Farroupilha
Brasil Farroupilha
Tupi RS
Tupi RS
Gaucho 2 - Brazil

06:00

Kalamazoo FC
Kalamazoo FC
Lansing City
Lansing City
USL League Two - USA

06:00

North Carolina Courage W
North Carolina Courage W
Orlando Pride
Orlando Pride
NWSL - USA

06:00

Discoveries
Discoveries
North Carolina II
North Carolina II
USL League Two - USA

06:00

Santa Cruz RS
Santa Cruz RS
São Paulo RS
São Paulo RS
Gaucho 2 - Brazil

06:30

Charlotte Independence
Charlotte Independence
Northern Colorado
Northern Colorado
USL League One - USA

06:30

Vitória
Vitória
Botafogo PB
Botafogo PB
Serie C - Brazil

06:30

Philadelphia Union
Philadelphia Union
Inter Miami
Inter Miami
Major League Soccer - USA

06:30

Reading United
Reading United
West Chester United
West Chester United
USL League Two - USA

06:30

Pensacola
Pensacola
Florida Roots
Florida Roots
NPSL - USA

06:30

Racing Louisville
Racing Louisville
San Diego Wave W
San Diego Wave W
NWSL - USA

07:00

Deportivo Táchira
Deportivo Táchira
Independiente Petrolero
Independiente Petrolero
Copa Libertadores - South America

07:00

Memphis 901
Memphis 901
LA Galaxy II
LA Galaxy II
USL Championship - USA

07:00

Birmingham Legion
Birmingham Legion
Las Vegas Lights
Las Vegas Lights
USL Championship - USA

07:00

Minnesota United
Minnesota United
LA Galaxy
LA Galaxy
Major League Soccer - USA

07:00

Houston FC
Houston FC
Corpus Christi
Corpus Christi
USL League Two - USA

07:00

Oklahoma City 1889
Oklahoma City 1889
Reign
Reign
NPSL - USA

07:00

Deportes Tolima
Deportes Tolima
América Mineiro
América Mineiro
Copa Libertadores - South America

07:30

Duluth
Duluth
Minnesota Twin Stars
Minnesota Twin Stars
NPSL - USA

07:30

Houston Dynamo
Houston Dynamo
Seattle Sounders
Seattle Sounders
Major League Soccer - USA

07:30

Sporting KC
Sporting KC
Colorado Rapids
Colorado Rapids
Major League Soccer - USA

07:30

Nashville SC
Nashville SC
Montreal Impact
Montreal Impact
Major League Soccer - USA

07:30

Libertad
Libertad
América de Quito
América de Quito
Primera B - Ecuador

08:00

Real Estelí U20
Real Estelí U20
Walter Ferretti U20
Walter Ferretti U20
Liga Primera U20 - Nicaragua

08:00

El Paso Locomotive
El Paso Locomotive
Sacramento Republic
Sacramento Republic
USL Championship - USA

08:15

Laredo Heat
Laredo Heat
Brownsville
Brownsville
NPSL - USA

09:00

Vancouver Whitecaps
Vancouver Whitecaps
Dallas
Dallas
Major League Soccer - USA

09:00

Portland Thorns W
Portland Thorns W
Washington Spirit W
Washington Spirit W
NWSL - USA

09:30

SJ Earthquakes
SJ Earthquakes
Portland Timbers
Portland Timbers
Major League Soccer - USA

10:00

Victoria United
Victoria United
Mid Isle Highlanders
Mid Isle Highlanders
PCSL - Canada

10:00

Golden State Warriors
Golden State Warriors
Dallas Mavericks
Dallas Mavericks
NBA - USA

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay Tại ibongda5.com

Bóng đá là bộ môn thể thao hấp dẫn nhất hành tinh, thu hút hàng triệu người trên toàn thế giới quan tâm. Mỗi năm, có hàng ngàn giải đấu lớn nhỏ trên khắp hành tinh. Vậy, làm sao để người hâm mộ có thể theo dõi các trận cầu đỉnh cao? Nắm bắt thực tế này, ibongdaTV cho ra đời chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá tối nay để khán giả tiện lợi hơn trong quá trình thưởng thức bóng đá.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay

  • Lịch bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các trận cầu sẽ được chuyên trang ibongda cập nhật một cách chi tiết và cụ thể, sắp xếp nội dung khoa học để quý độc giả tiện theo dõi.

  • Ở chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá của chúng tôi sẽ sắp xếp theo thứ tự: thời gian (tháng, ngày, thứ) rồi xuống dưới sẽ là thời gian, trận cầu của 2 đội bóng và giải đấu. Hơn nữa, bạn cũng có thể xem lịch bóng đá, thông tin về thời gian, ngày giờ của hầu hết các trận diễn hôm nay và đêm/rạng sáng ngày mai.

  • Để xem được trận cầu đang và sắp diễn ra hôm nay và rạng sáng ngày mai thì bạn chỉ cần vào chuyên mục Lịch thi đấu rồi nhấn vào chữ Trực tiếp là có thể theo dõi. Chúng tôi đảm bảo hệ thống link xem sẽ mượt nhất với chất lượng full HD. Đặc biệt, vừa xem quý khán giả cũng có thể bình luận và thể hiện niềm đam mê với cộng đồng yêu bóng đá.

  • Nếu muốn lựa chọn cuộc đối đầu giữa 2 đội bóng yêu thích để soi kèo nhà cái theo ngày thì chỉ cần nhấp vào ngày bạn muốn xem. Tại đây sẽ có link xem ở chữ Trực tiếp nếu trận cầu diễn ra. Trước thời gian diễn ra của 2 đội bóng đá thì bạn cũng có thể nhấn vào Lịch thi đấu và xem thông tin của trận cầu như: lịch sử đối đầu của 2 đội ở giải bóng đá hiện tại của 6 trận gần đây nhất. Đội ngũ nhân viên của ibongda1 cũng sẽ cập nhật và thống kê về tỷ lệ thắng, hòa, thua của 2 đội bóng.

Lịch thi đấu bóng đá tất cả giải đấu trên thế giới

  • Chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá trên chuyên trang Sưu tầm link sopcast xem bóng đá trực tiếp của IbongdaTV cũng sẽ cập nhật nhanh chóng, đầy đủ và chính xác nhất. Tất cả các giải bóng đá lớn hàng đầu trên thế giới hôm nay và ngày mai như Ngoại Hạng Anh, League 1, Serie A, Bundesliga, La Liga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, ...

  • Chúng tôi cũng luôn liên tục cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay, lịch bóng đá ngày mai nổi bật bao gồm giải bóng đá hàng đầu châu Âu: Ngoại Hạng Anh, Pháp, Đức, Ý, Italia, Tây Ban Nha, Cúp FA... cập nhật liên tục suốt 24h.

  • Chuyên trang nhằm mục đích sưu tầm tất cả các link xem bóng đá trực tiếp hôm nay, lịch ngày mai, ngày kia cũng như lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên nhiều kênh truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số hôm nay, HN1, HN2, HTV7, HTV9… được tổng hợp đầy đủ, nhanh chóng và update liên tục theo từng giây, từng phút.

  • Lịch bóng đá hôm nay trên ibongda1 luôn được cập nhật đầy đủ chính xác thời gian diễn ra, thông tin 2 đội bóng để khán giả tiện theo dõi và hưởng thức theo cách riêng của mỗi người.

  • IbongdaTV thiết kế nội dung sắp xếp ở chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá vô cùng đặc biệt. Quý độc giả sẽ thấy rõ thời gian ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải bóng đá để có thể thưởng thức theo vòng đấu: từ vòng khai mạc, cho đến vòng 2, 3, 4... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết và chung kết giúp quý độc giả tiện lợi hơn để xem lịch các trận cầu đỉnh cao và sắp xếp thời gian một cách dễ dàng và thuận tiện nhất.

  • Ngoài ra, với tính năng xem lại thì quý độc giả cũng có thể thưởng thức những trận cầu đã bỏ lỡ ở hệ thống link xem trong chuyên mục Lịch thi đấu mà chúng tôi cập nhật trên trang.

Với Lịch thi đấu bóng đá trên ibongda5.com sẽ đưa bạn hòa mình vào thế giới bóng đá trực tuyến đầy đẳng cấp và thỏa sức thể hiện niềm đam mê. Chúc bạn có những phút giây xem và thưởng thức bóng đá tuyệt vời sau những giờ làm việc căng thẳng!

Ẩn bớt

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay Tại ibongda5.com

Bóng đá là bộ môn thể thao hấp dẫn nhất hành tinh, thu hút hàng triệu người trên ... Xem thêm